• img

Labarai

Gabatarwa zuwa Tsarin Bututun Karfe na Galvanized

Galvanized bututu bututu ne na ƙarfe mai zafi- tsoma ko lantarki a samansa.Galvanizing na iya ƙara juriya na lalata bututun ƙarfe da tsawaita rayuwar sabis.Wannan labarin ya gabatar da tsarin halaye na galvanized bututu:

A11

1. Inganta Sulfate Zinc Plating
Babban fa'idar sulfate zinc plating shine ingancin sa na yanzu har zuwa 100% da saurin ajiyar kuɗi, wanda ba ya misaltuwa da sauran hanyoyin sanyawa zinc.Saboda rashin isasshen crystallinity na shafi, matalauta watsawa da zurfin plating ikon, shi ne kawai dace da electroplating na bututu da wayoyi tare da sauki geometric siffofi.Tsarin plating na sulfate na gargajiya na tutiya an inganta shi ta hanyar sulfate zinc plating tsari.Babban gishirin Zinc sulfate ne kawai ke riƙe, kuma ana watsar da sauran abubuwan.Ƙara adadin gishirin ƙarfe da ya dace zuwa sabon tsarin tsari don samar da murfin ƙarfe na baƙin ƙarfe na zinc daga murfin ƙarfe na asali guda ɗaya.Sake fasalin tsarin ba wai kawai yana haɓaka fa'idodin babban inganci na yanzu da ƙimar ajiya mai sauri na tsarin asali ba, amma kuma yana haɓaka ikon watsawa da zurfin sakawa.A da, sassan sassa masu rikitarwa ba za a iya sanya su ba, amma yanzu duka sassa masu sauƙi da kuma hadaddun sassa za a iya sanya su, kuma ana inganta aikin kariya ta sau 3-5 idan aka kwatanta da ƙananan ƙarfe.Ayyukan samarwa ya tabbatar da cewa don ci gaba da yin amfani da wutar lantarki na wayoyi da bututu, girman hatsi na suturar ya fi kyau, haske, kuma adadin ajiya ya fi sauri fiye da baya.Kauri mai rufi ya cika buƙatun a cikin mintuna 2-3.

2. Juyawar Sulfate Zinc Plating
Zinc sulfate kawai, babban gishiri na sulfate zinc plating, ana riƙe don sulfate electro galvanized iron gami.Sauran abubuwan da aka gyara irin su Aluminum sulfate da alum (Potassium alum) za a iya cire su ta hanyar ƙara sodium hydroxide don samar da hazo na hydroxide marar narkewa yayin maganin maganin plating;Don abubuwan da ke tattare da kwayoyin halitta, ana ƙara carbon da aka kunna foda don tallatawa da cirewa.Gwajin ya nuna cewa yana da wahala a cire gaba ɗaya Aluminum sulfate da Potassium alum a lokaci ɗaya, wanda ke da tasiri akan hasken rufin, amma ba mai tsanani bane, kuma ana iya cinye shi da shi.A wannan lokacin, za'a iya mayar da haske na sutura zuwa mafita ta hanyar jiyya, kuma ana iya kammala juzu'i ta hanyar ƙara abun ciki na abubuwan da aka buƙata ta sabon tsari.
3. Fast ajiya kudi da kuma kyakkyawan aikin kariya
A halin yanzu yadda ya dace da sulfate electroplating zinc baƙin ƙarfe gami tsari ne kamar yadda high as 100%, da deposition kudi ne mara misaltuwa a kowane galvanizing tsari.Gudun aiki na bututu mai kyau shine 8-12 m / min, kuma matsakaicin matsakaicin kauri shine 2 m / min, wanda ke da wahala a cimma shi a ci gaba da galvanizing.Rufin yana da haske, mai laushi, kuma yana faranta ido.An gwada shi bisa ga daidaitattun GB / T10125 na kasa "Gwajin Atmosphere Gwajin - Gwajin Gishiri Gishiri" Hanyar, sa'o'i 72, suturar ba ta canzawa kuma ba ta canzawa;Bayan sa'o'i 96, ƙaramin adadin farin tsatsa ya bayyana a saman rufin.
4. Samar da tsabta ta musamman
The galvanized bututu rungumi dabi'ar sulfate electroplating galvanized baƙin ƙarfe gami tsari, wanda aka halin perforation tsakanin samar line Ramin da Ramin, ba tare da wani bayani entrainment ko ambaliya.Kowane tsari a cikin tsarin samarwa ya ƙunshi tsarin kewayawa.Abubuwan da ke cikin kowane tanki, gami da maganin acid-base, maganin electroplating, fitarwa da maganin wucewa, ana sake yin amfani da su kawai kuma ana sake yin amfani da su ba tare da zubewa ko fitarwa zuwa waje na tsarin ba.Layin samar da tankunan tsaftacewa guda 5 ne kawai, waɗanda ake fitarwa akai-akai ta hanyar sake amfani da su ta hanyar cyclic, musamman a cikin aikin samarwa inda babu ruwan datti da aka samar bayan wucewa ba tare da tsaftacewa ba.
5. Musamman na kayan aikin lantarki
Wutar lantarki ta bututun galvanized, kamar na'urar lantarki na waya, na da ci gaba da yin amfani da wutar lantarki, amma kayan aikin da ake amfani da su don yin lantarki sun bambanta.Wani tsagi da aka ƙera don wayar ƙarfe tare da siraran tsiri, jikin tsagi yana da tsayi da faɗi amma mara zurfi.Yayin da ake sarrafa wutar lantarki, wayar ƙarfe tana fitowa daga ramin a madaidaiciyar siffar layi


Lokacin aikawa: Juni-20-2023